Bayanan asali
Bayani: Dog kocin rigar mata
Samfura Na: PLV004
Harsashi abu: Camo mai haske PU
Jinsi: Mata
Ƙungiyar shekaru: Adult
Girman: S-4xl
Season: bazara da kaka
Mabuɗin fasali
* Unique camo mai kyalli PU masana'anta
* Tsayawa da daidaita kirtani a kugu
* Siffar mace mai dacewa kuma tare da rufin raga
* Babban aljihun baya-zaku sami sarari don ja da leash ko ma manyan kayan wasan yara
* Filastik D zobe don dannawa a haɗe
Misali:
Abu:
* Fitar da harsashi: Super haske nailan mai hana ruwa
* Rufin ragargaje
Jakunkuna:
* Aljihu na gaba guda biyu
* Babban aljihun baya-zaku sami sarari don ja da lallausan leash ko ma manyan kayan wasan yara, kar ku yi watsi da cikakken daki-daki guda ɗaya, yana ɗaure tef ɗin roba.
Zipper:
*Ziken gaba mai jujjuyawa da zikkan aljihu na gaba
Ta'aziyya:
* Siffar mace mai dacewa
* Tsayawa da daidaita kirtani a kugu
* Rufin raga
* Zane mai ɗaure na roba a hannun hannu
* Placket na gaba tare da kyawawan kayan kwalliya don rufe kunci
Tsaro:
* Kar a yi watsi da ƙaramin daki-daki ɗaya don kariyar kunci
Tunani:
Launi:
Haɗin fasaha:
Daidai da Öko-Tex-standard 100.
3D Virtual gaskiya